Röð Af heild Nafn Rásnr Félag Lið Firmalið Flögutími Tími
1 M 30-39 1 Hafsteinn Ægir Geirsson 452 Tindur – Örninn Einn dans fyrir 1:46:09 1:46:09
2 M 30-39 2 Martin Haugo 383 Lillehammer CK Team Merida Nor 1:46:10 1:46:12
1 M 19-29 3 Ingvar Ómarsson 527 Tindur Team Specialize 1:51:07 1:51:08
2 M 19-29 4 Óskar Ómarsson 552 Tindur Team Specialize 1:53:31 1:53:34
3 M 30-39 5 Helgi Berg Friðþjófsson 617 HFR/Hjólasprett HFR-Furstarnir 1:53:34 1:53:35
1 M 40-49 6 Sigurður Hansen 180 Ægir 3 Team IP 1:53:31 1:53:37
4 M 30-39 7 Steinar Þorbjörnsson 506 Tindur Einn dans fyrir 1:56:20 1:56:22
5 M 30-39 8 Benedikt Jónsson 432 HFR HFR-Furstarnir 1:57:21 1:57:23
6 M 30-39 9 Ármann Gylfason 521 HFR HFR-Greifarnir 1:58:09 1:58:12
3 M 19-29 10 Davíð Þór Sigurðsson 547 HFR HFR-Furstarnir 1:58:11 1:58:12
2 M 40-49 11 Guðlaugur Stefá Egilsson 199 Bjartur Bjartur 1:58:09 1:58:13
1 F 30-39 12 María Ögn Guðmundsdóttir 451 Tindur – Örninn Muddy Mary and 2:00:36 2:00:38
3 M 40-49 13 miroslaw adam zyrek 503 HFR HFR-Furstarnir 2:00:34 2:00:39
4 M 40-49 14 Valgarður S. 511 Bjartur/Örninn Einn dans fyrir 2:03:01 2:03:02
7 M 30-39 15 Elvar Örn Reynisson 360 HFR / Team Cube crank addicts 2:02:58 2:03:03
5 M 40-49 16 Victor Þór Sigurðsson 102 Hjólreiðafélagi Bjartur 2:03:05 2:03:08
8 M 30-39 17 Sigurdur Skarphedinsson 405 Bike Company Bike Company Yes 2:03:04 2:03:08
2 F 30-39 18 Karen Axelsdóttir 154 Tindur – Örninn Team Karen 2:03:04 2:03:08
9 M 30-39 19 Johann Orn Thorarinsson 228 Tindur Eldsmiðju Spaða Yes 2:03:12 2:03:18
1 M 50-99 20 Óskar Örn Jónsson 584 HFR HMS1 2:04:03 2:04:06
10 M 30-39 21 Hákon Hrafn Sigurðsson 505 3SH – Örninn Tr Einn dans fyrir 2:04:10 2:04:11
6 M 40-49 22 Birkir Marteinsson 381 Ægir Asics Team IP 2:04:18 2:04:26
7 M 40-49 23 Kristinn Samsonarson 166 Bjartur Bjartastur 2:04:19 2:04:27
2 M 50-99 24 Elfar Rúnarsson 495 Hjólreiðafélag HMS 1 2:04:28 2:04:29
11 M 30-39 25 Róbert G Pétursson 476 Bjartur Bjartur 2:04:24 2:04:29
Röð Af heild Nafn Rásnr Félag Lið Firmalið Flögutími Tími
12 M 30-39 26 Guðmundur Arnar Ástvaldsson 406 HFR Bike Company Yes 2:04:10 2:04:30
13 M 30-39 27 Kjartan Þór Þorbjörnsson 408 HFR Bike Company Yes 2:04:26 2:04:30
8 M 40-49 28 Sigurður Þórarinsson 425 Sabre Iceland Yes 2:04:22 2:04:31
9 M 40-49 29 Guðmundur Guðnason 424 3SH Sabre Iceland Yes 2:04:22 2:04:31
14 M 30-39 30 Georg Vilhjálmsson 278 Bjartur/Bjartar Össur racing Yes 2:04:24 2:04:31
15 M 30-39 31 Atli Jakobsson 514 HFR HFR-Greifarnir 2:04:28 2:04:34
10 M 40-49 32 Guðmundur Þorleifsson 502 3SH Pipp one 2:05:27 2:05:42
11 M 40-49 33 ingi M Helgason 161 Tindur Team Karen 2:07:14 2:07:14
16 M 30-39 34 Bjarni Már Gylfason 513 HFR HFR-Greifarnir 2:07:14 2:07:19
12 M 40-49 35 Arnþór Pálsson 138 Heraðsstubbar Team Karen 2:07:19 2:07:28
4 M 19-29 36 Bjarki Bjarnason 467 Össur racing Yes 2:07:17 2:07:28
13 M 40-49 37 Bergþór Jóhannsson 177 Hjólreiðafélagi FullBjartur 2:07:25 2:07:32
17 M 30-39 38 Jakob Már Rúnarsson 336 Fjallahjólaklúb 2:07:32 2:07:57
5 M 19-29 39 Jón Hinrik Höskuldsson 364 crank addicts 2:08:04 2:08:13
14 M 40-49 40 Steindór Eiríksson 216 HFR/Marel Fjallshlíð Yes 2:08:10 2:08:17
18 M 30-39 41 Gísli Einar Árnason 195 Team Bjarg Bjarg1 2:08:00 2:08:19
19 M 30-39 42 Arnaldur Hilmisson 585 HFR 2:08:12 2:08:22
15 M 40-49 43 Axel Jóhannsson 258 Marel Fjallshlíð Yes 2:08:19 2:08:25
3 M 50-99 44 Helgi Geirharðsson 635 HFR 2:09:34 2:09:36
20 M 30-39 45 Guðmundur Gíslason 137 Héraðsstrumpar Team Karen 2:09:54 2:09:59
16 M 40-49 46 Jens Viktor Kristjánsson 302 Ægir Þríþraut Team IP 2:09:53 2:10:00
17 M 40-49 47 Eyþór Viðarsson 491 HFR HFR-Greifarnir 2:09:55 2:10:02
18 M 40-49 48 Magni Þór Samsonarson 141 Bjartur Bjartastur 2:09:54 2:10:02
19 M 40-49 49 Margeir Jóhannesson 194 HFR Carbon K 2:09:28 2:10:02
21 M 30-39 50 Jóhann Sigurjónsson 361 Bjartur – Team crank addicts 2:09:58 2:10:02
Röð Af heild Nafn Rásnr Félag Lið Firmalið Flögutími Tími
22 M 30-39 51 Burkni Maack Helgason 247 HFR 2:10:26 2:10:30
23 M 30-39 52 Haukur Magnússon 273 Bjartur/Bjartar Fjallshlíð Yes 2:10:40 2:10:54
6 M 19-29 53 Víðir Bjarkason 553 Marel/HFR Lón Yes 2:11:50 2:12:03
4 M 50-99 54 Halldór G. Halldórsson 343 Team Bjarg Bjarg1 2:11:44 2:12:05
20 M 40-49 55 Þórður Kárason 636 2:12:03 2:12:05
21 M 40-49 56 Eirikur Bjarnar Kjartansson 145 Bjartur Bjartari 2:11:57 2:12:05
22 M 40-49 57 Einar Júlíusson 289 Team IP 2:11:41 2:12:06
24 M 30-39 58 Örvar Þór Kristjánsson 185 Marel Team Gemlingur Yes 2:11:52 2:12:07
5 M 50-99 59 Karl Logason 139 Bjartur Bjartastur 2:12:17 2:12:44
6 M 50-99 60 Oddur Kristjánsson 268 HFR Team HQ 2:12:25 2:12:46
23 M 40-49 61 Þorfinnur P. Eggertsson 235 Tindur 2:12:30 2:12:48
25 M 30-39 62 Gunnar Örn Svavarsson 266 HFR Eldsmiðju Spaða Yes 2:13:08 2:13:12
24 M 40-49 63 Bjarni Birgisson 283 2:13:26 2:13:53
7 M 50-99 64 Ívar Trausti Jósafatsson 260 Hjólamenn 2:13:56 2:14:02
25 M 40-49 65 Ágúst Hallvarðsson 439 Bjartur Bjartur 2:14:23 2:14:29
8 M 50-99 66 Trausti Valdimarsson 107 Ægir Þríþraut Team Cube 2:14:04 2:14:32
26 M 30-39 67 Kristinn Óli Hallsson 620 Marel Lón Yes 2:14:45 2:15:01
9 M 50-99 68 Gísli Ólafsson 440 HFR HMS 1 2:14:57 2:15:04
10 M 50-99 69 ivar adolfsson 374 Laugaskokk Team IP 2:15:24 2:15:49
27 M 30-39 70 Gísli Karel Elísson 558 Arctic Trucks Yes 2:15:38 2:15:50
28 M 30-39 71 Björgvin H. Fjeldsted 332 Bjartur FullBjartur 2:15:35 2:15:51
26 M 40-49 72 Kristján Bárðarson 321 Bjartur SigurBjartur 2:15:23 2:15:57
27 M 40-49 73 Hlynur Sigurðsson 394 Arctic Trucks Yes 2:16:04 2:16:16
28 M 40-49 74 Rúnar Pálmason 254 2:16:13 2:16:32
29 M 30-39 75 Stefán Örn Kristjánsson 540 HFR Össur racing Yes 2:16:26 2:16:36
Röð Af heild Nafn Rásnr Félag Lið Firmalið Flögutími Tími
30 M 30-39 76 Ásmundur Helgi Steindórsson 499 3SH Pipp one 2:16:34 2:16:41
31 M 30-39 77 Björgvin Vikingsson 230 Marel Gemlingur Yes 2:16:27 2:16:41
29 M 40-49 78 Garðar Erlingsson 454 Tindur Carbon K 2:16:34 2:17:09
30 M 40-49 79 Örn Sigurðsson 351 Hjólamenn Carbon K 2:16:39 2:17:10
32 M 30-39 80 Einar Rafn Guðmundsson 189 Marel Team Gemlingur Yes 2:17:21 2:17:48
33 M 30-39 81 Gísli V.Gonzales 397 AÍH 2:17:51 2:17:59
34 M 30-39 82 Rúnar T 518 Spaðarnir Eldsmiðju Spaða Yes 2:18:05 2:18:08
35 M 30-39 83 Pétur Þór Ragnarsson 504 3SH – Örninn Tr Einn dans fyrir 2:18:05 2:18:08
36 M 30-39 84 Hinrik Jóhannsson 257 Arctic Trucks Yes 2:18:14 2:18:26
31 M 40-49 85 Gunnlaugur Magnússon 594 Marel Lón Yes 2:18:14 2:18:28
32 M 40-49 86 Ingþór Kristjánsson 162 Bjartur SigurBjartur 2:18:23 2:18:42
33 M 40-49 87 Benedikt Ólafsson 160 Bjartur FullBjartur 2:18:32 2:18:43
1 F 40-49 88 Ásdís Kristjánsdóttir 159 Bjartur Muddy Mary and 2:18:37 2:18:46
11 M 50-99 89 John Pedersen 110 Skælskør Cykel Airforce one 2:18:36 2:18:47
12 M 50-99 90 Sigurður Bergmann 285 HFR 2:19:36 2:19:55
34 M 40-49 91 Stefan Akason 131 SRA EA-10 2:19:48 2:19:57
37 M 30-39 92 German Castillo 510 2:20:04 2:20:11
13 M 50-99 93 Gustaf Olafsson 101 Skælskør Cykel Airforce one 2:20:04 2:20:17
38 M 30-39 94 Daníel Sigurbjörnsson 339 Team EFLA Yes 2:19:28 2:20:18
2 F 40-49 95 Helen Ólafsdóttir 443 Ægir Þríþraut Muddy Mary and 2:20:09 2:20:25
39 M 30-39 96 Jón Ólafur Sigurjónsson 236 2:20:10 2:20:39
40 M 30-39 97 Brynjar Þór Bragason 333 Spaðarnir Eldsmiðju Spaða Yes 2:20:24 2:20:40
14 M 50-99 98 Reynir Magnússon 477 HFR crank addicts 2:20:56 2:21:13
1 M 16-18 99 Heiðar Benediktsson 372 Hjólreiðafélagi crank addicts 2:21:22 2:21:22
41 M 30-39 100 Þórður Bjarki Arnarson 475 Point 2:20:18 2:21:25
Röð Af heild Nafn Rásnr Félag Lið Firmalið Flögutími Tími
35 M 40-49 101 Jón Ívar Ólafsson 488 HFR 2:21:18 2:21:25
36 M 40-49 102 Einar Finnur Valdimarsson 251 Ægir 3 Point 2:21:13 2:21:27
7 M 19-29 103 Stígur Zoëga 263 2:21:31 2:21:48
42 M 30-39 104 Árni Magnússon 280 Bjartur Bjartari 2:21:36 2:21:51
43 M 30-39 105 Haukur Steinn Ólafsson 382 2:21:25 2:21:52
37 M 40-49 106 Guðmundur Jón Tómasson 610 UMFUS 2:21:31 2:21:57
15 M 50-99 107 Unnsteinn Jónsson 203 Team Bjarg Bjarg1 2:21:38 2:21:59
38 M 40-49 108 Þórhallur Kristjánsson 367 Team Bjarg Bjarg1 2:21:38 2:21:59
16 M 50-99 109 jóhann Thorarensen 168 2:21:24 2:21:59
39 M 40-49 110 Finnbogi Gylfason 556 3SH Pipp Tú 2:21:47 2:22:01
40 M 40-49 111 Jakob Antonsson 217 Mikkari 2:21:59 2:22:22
41 M 40-49 112 Thomas Elmann 111 Skælskør Cykel Airforce one 2:22:22 2:22:33
44 M 30-39 113 Gunnar Stefánsson 396 Hjólreiðafélagi FullBjartur 2:23:06 2:23:20
3 F 40-49 114 Alma María Rögnvaldsdóttir 224 3SH Hálfsysturnar 2:23:02 2:23:21
45 M 30-39 115 Gísli Heiðar Bjarnason 419 Happy day 2:22:43 2:23:22
42 M 40-49 116 Hallgrímur Þorvaldsson 486 Bjartur Bjartari 2:22:58 2:23:23
43 M 40-49 117 Þorsteinn Lárusson 147 Hjólreiðafélagi StjörnuBjartur 2:22:59 2:23:24
17 M 50-99 118 Elías Bj. Gíslason 348 Team Bjarg Bjarg 2 2:22:54 2:23:24
18 M 50-99 119 Magnús Ingi Óskarsson 426 Sabre Iceland Yes 2:24:21 2:24:43
44 M 40-49 120 Pétur Þór Hall 188 HFR 2:24:26 2:24:51
2 M 16-18 121 Sindri Engilbertsson 507 2:24:33 2:24:55
45 M 40-49 122 Ólafur Tryggvason 151 Crossfit Reykja Club CFR 2:24:32 2:25:10
46 M 40-49 123 Gnýr Guðmundsson 211 Hjólreiðafélagi StjörnuBjartur 2:25:00 2:25:16
47 M 40-49 124 Hreiðar Páll Haraldsson 456 HFR 2:25:21 2:25:41
48 M 40-49 125 Pétur Einarsson 175 Ægir Þríþraut 2:25:37 2:25:52
Röð Af heild Nafn Rásnr Félag Lið Firmalið Flögutími Tími
19 M 50-99 126 Erlendur Birgisson 447 Ægir Þríþraut 2:25:33 2:25:58
20 M 50-99 127 Ásgeir Elíasson 517 Hjólamenn 2:24:42 2:26:00
3 F 30-39 128 Nanna Jónsdóttir 183 3SH Hálfsysturnar 2:25:38 2:26:02
4 F 30-39 129 Kristrún Lilja Júlíusdóttir 535 Ægir Þríþraut 2:25:24 2:26:05
46 M 30-39 130 Atli Páll Hafsteinsson 238 HFR Hugsmiðjan Yes 2:26:07 2:26:26
8 M 19-29 131 Ólafur Aron Haraldsson 244 Sprungið á báðu 2:26:05 2:26:28
49 M 40-49 132 Jóhann Þór Sveinsson 152 Advania Yes 2:25:33 2:26:44
50 M 40-49 133 Helgi Hermannsson 619 Gangverk 2:26:15 2:26:50
21 M 50-99 134 Søren Nielsen 115 Skælskør Cykel Airforce two 2:27:03 2:27:16
22 M 50-99 135 Kristbjörn R.Sigurjónsson 255 3-Vest 2:26:22 2:27:20
51 M 40-49 136 Jóhann Samsonarson 363 Bjartur SigurBjartur 2:26:55 2:27:28
52 M 40-49 137 Árni Guðmundur Guðmundsson 176 2:27:14 2:27:51
53 M 40-49 138 Árni Birgisson 574 Bögglaberarnir 2:27:33 2:27:51
47 M 30-39 139 Örnólfur Þ Örnólfsson 231 Marel Lón Yes 2:27:50 2:28:06
48 M 30-39 140 Tómas Örn Sigurbjörnsson 201 Marel Team Gemlingur Yes 2:27:12 2:28:07
49 M 30-39 141 Sveinbjörn Óskarsson 565 Advania Yes 2:27:05 2:28:13
50 M 30-39 142 karphéðinn 407 Spaðar 2:27:59 2:28:19
54 M 40-49 143 Sturla Þór Jónsson 441 Hjólreiðafélag 2:28:33 2:28:59
55 M 40-49 144 Björn Traustason 225 2:28:40 2:29:07
51 M 30-39 145 Jón Arnar Óskarsson 497 KPMG Yes 2:27:49 2:29:07
52 M 30-39 146 Hörður Guðmundsson 221 Ægir Þríþraut 2:28:15 2:29:10
56 M 40-49 147 Ævar Jónsson 550 2:28:19 2:29:16
23 M 50-99 148 Arngrímur Blöndahl 483 Hjólahópur HSSR Reiðhjólafélagi 2:28:54 2:29:23
57 M 40-49 149 Lars Knuth 112 Skælskør Cykel Airforce one 2:29:34 2:29:38
58 M 40-49 150 Kári Steinar Karlsson 346 Ægir Þríþraut / Léttsveitin 2:29:09 2:29:41
Röð Af heild Nafn Rásnr Félag Lið Firmalið Flögutími Tími
1 F 50-99 151 Guðbjörg Halldórsdóttir 462 HFR Muddy Mary and 2:29:32 2:29:43
59 M 40-49 152 Kjartan Long 270 Hjólahópur HSSR Léttsveitin 2:29:12 2:29:43
60 M 40-49 153 Þórhallur Vigfússon 529 2:29:02 2:29:43
61 M 40-49 154 Olafur Baldursson 307 Bjartur StjörnuBjartur 2:29:20 2:29:47
62 M 40-49 155 Jón Björnsson 562 2:28:43 2:29:49
53 M 30-39 156 Ástmundur Níelsson 494 Össur racing Yes 2:29:42 2:29:50
63 M 40-49 157 Arnar Aðalgeirsson 627 IR skokk 2:29:38 2:30:07
64 M 40-49 158 Fjölnir Björgvinsson 618 Fjallahjólaklúb Slaufugerðin 2:29:20 2:30:32
24 M 50-99 159 Guðmundur Bj. Guðmundsson 205 Team Bjarg Bjarg2 2:30:03 2:30:33
54 M 30-39 160 Guðmundur Karl Karlsson 150 Advania Yes 2:29:25 2:30:34
4 F 40-49 161 Hrefna Bjarnadóttir 465 2:29:25 2:30:35
25 M 50-99 162 Rögnvaldur Snorrason 413 Team Bjarg Bjarg3 2:30:04 2:30:35
55 M 30-39 163 Henning Arnór Úlfarsson 103 HFR 2:30:19 2:30:36
65 M 40-49 164 Borgar Ólafsson 457 Happy day 2:29:57 2:30:44
66 M 40-49 165 Steinar Þór Guðleifsson 496 Ægir 3 Team Mata 2:30:04 2:30:55
56 M 30-39 166 Halldór Hildimundarson 376 2:30:18 2:31:11
5 F 30-39 167 Ebba Særun Brynjarsdottir 500 3SH- Team compr Pipp one 2:31:04 2:31:19
26 M 50-99 168 Einar Ólafsson 598 Arkiteó Arkiteó 2:31:10 2:31:24
57 M 30-39 169 Andri Þór Steingrímsson 274 Hjólahópur HSSR Léttsveitin 2:30:40 2:31:25
67 M 40-49 170 Sigurður Gylfason 536 Tindur 2:31:23 2:31:33
68 M 40-49 171 Karl Viðar Pétursson 146 Crossfit Reykja Club CFR 2:30:55 2:31:33
58 M 30-39 172 Davíð Þór Jónsson 323 Hjólasprettur 2:30:08 2:31:38
69 M 40-49 173 Geir Atli Zoëga 262 2:31:06 2:31:39
5 F 40-49 174 Sigrún K. Barkardóttir 352 Ægir 2:32:18 2:32:55
59 M 30-39 175 Jóhann Þór Kristjánsson 471 2:31:23 2:33:06
Röð Af heild Nafn Rásnr Félag Lið Firmalið Flögutími Tími
27 M 50-99 176 Magnús Ragnarsson 246 Ægir Þríþraut / 2:31:38 2:33:09
9 M 19-29 177 Hrafnkell Hjörleifsson 373 Hjartaklúbburnn 2:32:14 2:33:09
60 M 30-39 178 Bogi Hauksson 512 KPMG Yes 2:31:56 2:33:18
28 M 50-99 179 Zeljko Popovic 227 2:32:03 2:33:24
70 M 40-49 180 Teitur Jónasson 609 2:32:30 2:33:35
71 M 40-49 181 Aðalsteinn Bjar Bjarnason 525 Tindur 2:33:48 2:34:16
10 M 19-29 182 Egill Gylfason 566 Crossfit Reykja Club CFR 2:33:28 2:34:16
61 M 30-39 183 Helgi Eide Guðjónsson 104 Marel Team Gemlingur Yes 2:33:48 2:34:18
62 M 30-39 184 Gísli Jónsson 437 Team Hekla Orie 2:33:31 2:34:20
63 M 30-39 185 Hafsteinn Guðmundsson 265 Advania Advania firma Yes 2:33:44 2:34:21
11 M 19-29 186 ergus 190 Hjólasprettur 2 2:32:54 2:34:23
12 M 19-29 187 Árni Guðmundur Traustason 458 Ægir Þríþraut Cube 2:33:48 2:34:28
64 M 30-39 188 Grétar Hannesson 156 2:34:11 2:34:29
65 M 30-39 189 Finnbogi Llorens 356 Ellingsen Merida-Ellingse Yes 2:33:03 2:34:31
66 M 30-39 190 Sigurjón Ernir 532 Boot Camp kísilmolarnir Yes 2:33:13 2:34:45
67 M 30-39 191 Ingi Örn Jónsson 417 2:33:07 2:34:48
68 M 30-39 192 Hákon Steinsson 287 Bjartur NokkuðBjartur 2:34:12 2:34:51
69 M 30-39 193 Matthías Sveinbjörnsson 595 2:34:40 2:35:08
13 M 19-29 194 Magnús Ingvarsson 597 2:34:34 2:35:09
72 M 40-49 195 Vilhjálmur Grímsson 460 ifhk 2:34:34 2:35:10
29 M 50-99 196 Helgi Gústafsson 469 Ægir þrír 2:34:51 2:35:12
73 M 40-49 197 Davíð Unnsteinsson 279 2:33:16 2:35:14
6 F 30-39 198 María Sæmundsdóttir 421 Hjólamenn Hálfsysturnar 2:34:56 2:35:31
70 M 30-39 199 Haukur Ingi Hjaltalín 192 Ekki bremsa! 2:33:43 2:35:48
71 M 30-39 200 Eiríkur Árnason 331 2:35:07 2:35:54
Röð Af heild Nafn Rásnr Félag Lið Firmalið Flögutími Tími
6 F 40-49 201 Svana Huld Linnet 567 3SH Pipp Tú 2:35:42 2:35:55
74 M 40-49 202 Ómar Guðmundsson 546 2:36:02 2:36:02
30 M 50-99 203 Isak Mathiasson 116 Skælskør Cykel Airforce two 2:36:26 2:36:40
31 M 50-99 204 Þórir Þórisson 129 Team EFLA Yes 2:36:35 2:36:59
2 F 50-99 205 Stefanía Gunnarsdóttir 420 Fjallahjólaklúb 2:36:29 2:37:05
14 M 19-29 206 Sindri Snævar Friðriksson 335 Fimman 2:36:05 2:37:30
7 F 30-39 207 Katrín Árnadóttir 591 Muddy Mary and 2:37:00 2:37:33
3 M 16-18 208 Samson Jóhannsson 362 Bjartur SigurBjartur 2:37:08 2:37:41
75 M 40-49 209 Karl Baldvinsson 153 2:36:44 2:37:59
72 M 30-39 210 Gunnþór Steinar Jónsson 474 2:37:21 2:38:00
76 M 40-49 211 Hafsteinn Þór Hafsteinsson 248 Marel Innova PC Yes 2:37:18 2:38:04
7 F 40-49 212 Corinna Hoffmann 184 Tindur Femme Fatale 2:37:53 2:38:37
73 M 30-39 213 Ásmundur Vilhjálmsson 461 veggsport Team Veggsport 2:38:03 2:38:47
77 M 40-49 214 Aron Reynisson 632 2:38:46 2:39:03
78 M 40-49 215 Halldór Daðason 630 2:38:32 2:39:13
74 M 30-39 216 Gunnar Egill Sigurðsson 288 2:38:35 2:39:13
8 F 30-39 217 Kolbrún Dröfn Ragnarsdóttir 377 HFR Team Veggsport 2:38:45 2:39:14
75 M 30-39 218 Eiríkur Gíslason 445 2:38:35 2:39:23
76 M 30-39 219 Ómar Snævar Friðriksson 334 3SH Fimman 2:38:17 2:39:42
79 M 40-49 220 Kjartan St. Egilson 410 AcDc 2:39:00 2:39:50
32 M 50-99 221 Már Vilhjálmsson 295 2:38:02 2:40:00
33 M 50-99 222 Robert Lee Tomasson 281 2:38:22 2:40:01
80 M 40-49 223 Hjalti Sveinsson 128 Fitubræðsla Ísl 2:39:49 2:40:07
34 M 50-99 224 Tómas Leifsson 385 Team Bjarg Bjarg 2 2:39:42 2:40:15
81 M 40-49 225 Iouri Zinoviev 365 Marel Innova PC Yes 2:39:35 2:40:21
Röð Af heild Nafn Rásnr Félag Lið Firmalið Flögutími Tími
77 M 30-39 226 Jens Gunnarsson 485 Marel Innova PC Yes 2:40:03 2:40:32
15 M 19-29 227 Ottó Ingi Þórisson 538 Reiðhjólafélagi 2:39:30 2:40:45
82 M 40-49 228 Hreinn Jónsson 306 HFR 2:39:46 2:40:47
16 M 19-29 229 Bergþór Þrastarson 393 Bjartur NokkuðBjartur 2:38:50 2:40:51
83 M 40-49 230 Ástvaldur Jóhannesson 345 Tindur Carbon K 2:40:46 2:40:58
35 M 50-99 231 Gísli Ásgeirsson 455 3SH Pipp one 2:40:26 2:41:09
78 M 30-39 232 Hlynur Freyr Stefansson 559 2:40:22 2:41:10
36 M 50-99 233 Søren Hansen 114 Skælskør Cykel Airforce two 2:41:12 2:41:25
79 M 30-39 234 Sigurður Anton Ólafsson 615 Team Wilcox 2:39:24 2:41:27
84 M 40-49 235 Huldar Örn Sigurðsson 398 2:41:29 2:41:29
4 M 16-18 236 Marteinn Guðmundsson 464 Stjarnan 2:41:04 2:41:30
85 M 40-49 237 Sverrir Magnússon 501 3N 2:40:48 2:41:32
80 M 30-39 238 Jón Stefán Björnsson 261 2:40:59 2:41:38
86 M 40-49 239 Svavar Ásgeir Guðmundsson 305 2:40:42 2:41:53
81 M 30-39 240 Ágúst Guðmundsson 411 AcDc 2:40:48 2:41:54
17 M 19-29 241 Halldór Einarsson 545 2:40:03 2:41:57
82 M 30-39 242 Hilmar B Þráinsson 378 Bílapartasalan 2:40:51 2:42:04
87 M 40-49 243 Smári Brynjarsson 515 Sprungið á báðu 2:40:00 2:42:07
8 F 40-49 244 Björg Árnadóttir 524 Femme Fatale 2:41:32 2:42:11
9 F 30-39 245 Sigríður Ásta Guðjónsdóttir 256 Hörkusvísur 2:41:39 2:42:12
83 M 30-39 246 Bjarni Jakob Gíslason 250 2:41:29 2:42:16
88 M 40-49 247 Agnar Jón Guðnason 587 2:41:06 2:42:39
84 M 30-39 248 Fjölnir Guðmundsson 430 Team Hekla Orie 2:41:29 2:42:41
85 M 30-39 249 Ólafur Ólafsson 120 2:41:04 2:42:44
86 M 30-39 250 Bjarki Þór Jónsson 544 Punterað 2:42:33 2:42:45
Röð Af heild Nafn Rásnr Félag Lið Firmalið Flögutími Tími
18 M 19-29 251 Arnar Haraldsson 310 2:41:52 2:42:48
37 M 50-99 252 Eric Truebenbach 143 2:42:30 2:42:53
89 M 40-49 253 Sveinn Ásgeirsson 629 ÍR-SKOKK 2:42:24 2:42:53
38 M 50-99 254 Hilmar H Gunnarsson 568 Team Veggsport 2:42:27 2:42:57
87 M 30-39 255 Ingi Sturla Þórisson 589 2:42:16 2:43:33
19 M 19-29 256 Freyr Sævarsson 239 Hugsmiðjan 2 Yes 2:42:25 2:43:38
10 F 30-39 257 Ólöf Pétursdóttir 391 Tindur Hálfsysturnar 2:43:27 2:43:50
88 M 30-39 258 Brynjar Örn Þorleifsson 428 AcDc 2:43:39 2:44:28
9 F 40-49 259 Irina Óskarsdóttir 581 Hjólamenn 2:44:13 2:44:32
89 M 30-39 260 Jón Pétur Magnason 549 2:42:59 2:44:34
11 F 30-39 261 Íris Ragnarsdóttir 470 Bjartur Bjartar 2:44:34 2:44:44
10 F 40-49 262 Þóra Katrín Gunnarsdóttir 582 Ægir Þríþraut/ Hörkusvísur 2:43:04 2:44:47
20 M 19-29 263 Atli Þór Sigþórsson 602 2:44:19 2:45:33
12 F 30-39 264 Hrönn Jörundsdóttir 167 2:44:52 2:45:35
90 M 40-49 265 Bjarni Ásgeirsson 414 AcDc 2:45:40 2:45:40
91 M 40-49 266 Tómas Guðjónsson 220 Marel Fjallshlíð Yes 2:44:17 2:45:47
90 M 30-39 267 Erlingur Guðleifsson 338 GT-Runners GT-Runners 2:44:02 2:45:54
91 M 30-39 268 Hörður Valgarðsson 442 2:45:06 2:46:09
92 M 40-49 269 Birgir Fannar Birgisson 311 Krummarnir 2:45:20 2:46:20
39 M 50-99 270 Hákon Þorleifsson 395 Marel Brekka Yes 2:45:27 2:46:21
92 M 30-39 271 Valur Rafn 399 2:46:10 2:46:23
21 M 19-29 272 Gunnar Jóhannsson 344 Hjartaklúbburnn 2:45:50 2:46:46
93 M 40-49 273 Jens Pétur Sigurðsson 388 Marel Brekka Yes 2:46:26 2:47:22
11 F 40-49 274 Ragnheiður Eyjólfsdóttir 157 Bjartur Bjartar 2:47:18 2:47:29
94 M 40-49 275 Óskar Ingi Stefánsson 509 2:45:33 2:47:29
Röð Af heild Nafn Rásnr Félag Lið Firmalið Flögutími Tími
95 M 40-49 276 Valdimar Axelsson 554 2:47:22 2:47:42
96 M 40-49 277 Morten Lange 134 Landssamtök hjó KomaSo 2:46:30 2:48:01
93 M 30-39 278 Eyvindur Gudmundsson 583 Fimman 2:46:46 2:48:28
94 M 30-39 279 Gunnar Petersen 330 2:46:48 2:48:34
97 M 40-49 280 Hrafn Thoroddsen 241 Hugsmiðjan Yes 2:47:36 2:48:51
22 M 19-29 281 Freysteinn Oddsson 539 Reiðhjólafélagi 2:48:02 2:49:04
23 M 19-29 282 Haraldur Karlsson 390 2:48:04 2:49:05
98 M 40-49 283 Steinar B. Aðalbjörnsson 206 3SH 2:48:04 2:49:12
40 M 50-99 284 Kevin Hauksson 563 2:47:13 2:49:18
41 M 50-99 285 Einar Ágúst Yngvason 222 ÞrírVest 2:48:59 2:49:30
99 M 40-49 286 Stefán Jóhannsson 478 Bögglaberarnir 2:49:05 2:49:42
100 M 40-49 287 Smári Ólafsson 200 Team Bjarg Bjarg3 2:49:41 2:50:30
95 M 30-39 288 Arnar Birgir Jónsson 403 CCP Yes 2:48:47 2:50:35
96 M 30-39 289 Margeir Steinar Ingólfsson 245 Hugsmiðjan Yes 2:50:17 2:50:39
97 M 30-39 290 Rafn Árnason 368 Team Wilcox 2:49:40 2:50:40
98 M 30-39 291 Albert Þorbergsson 271 Hjólahópur HSSR Léttsveitin 2:50:01 2:50:44
99 M 30-39 292 Benedikt Ingi Tómasson 409 Bike Company Bike Company Yes 2:51:02 2:51:13
13 F 30-39 293 Málfríður Guðmundsdóttir 423 Sabre Iceland Yes 2:50:42 2:51:13
100 M 30-39 294 Tryggvi Sigurðsson 422 Crossfit Reykja Sabre Iceland Yes 2:50:52 2:51:14
14 F 30-39 295 Hjördís Sigrún Jónsdóttir 605 2:50:45 2:51:45
42 M 50-99 296 Hallgrímur Egge Vébjörnsson 272 2:51:17 2:51:58
101 M 40-49 297 Ragnar F. Valsson 322 2:50:05 2:52:02
102 M 40-49 298 Halldór Bárðarson 599 2:50:43 2:52:06
101 M 30-39 299 Margeir Sæbjörnsson 122 Team GU 2:51:11 2:52:11
3 F 50-99 300 Helga Halldórsdóttir 226 Tindur Actavis Stílar Yes 2:50:17 2:52:16
Röð Af heild Nafn Rásnr Félag Lið Firmalið Flögutími Tími
103 M 40-49 301 Friðrik Guðmundsson 450 Almenningsíþrót Víkingar 2:51:23 2:52:26
104 M 40-49 302 Helgi Laxdal Helgason 202 2:51:10 2:52:29
15 F 30-39 303 Jóhanna Ingadóttir 533 Actavis Stílar Yes 2:50:46 2:52:45
12 F 40-49 304 Halldóra G Matt Proppé 435 Hjólamenn 2:51:12 2:52:45
102 M 30-39 305 Erlendur Kristjánsson 621 Team Wilcox 2:50:43 2:52:48
43 M 50-99 306 Jón Ólafur Halldórsson 357 Ellingsen Merida-Ellingse Yes 2:51:29 2:52:56
103 M 30-39 307 Friðrik Fannar Sigfússon 286 3SH Pipp Tú 2:53:02 2:53:19
24 M 19-29 308 viðar freyr viðarsson 530 kísilmolarnir Yes 2:52:14 2:53:46
1 F 19-29 309 Sara Elísabet Höskuldsdóttir 296 2:52:13 2:53:51
104 M 30-39 310 Sigurjón Arason 316 Hrafnarnir 2:53:07 2:54:06
105 M 30-39 311 Kristinn Ólafur Kristinsson 434 2:52:25 2:54:11
1 M 0- 0 312 Unknown Partic. 639 639 2:52:32 2:54:14
25 M 19-29 313 Viktor Smári Ágústuson 325 Hjólasprettur 2:52:18 2:54:26
105 M 40-49 314 Hjortur Gretarsson 626 CrossfitReykjav Club CFR (5 mem 2:53:27 2:54:42
5 M 16-18 315 Kristján Daði Ingþórsson 604 2:54:24 2:55:08
13 F 40-49 316 Erla Ólafsdóttir 481 2:54:21 2:55:11
106 M 40-49 317 Arngrímur Magnússon 232 Advania Advania firma Yes 2:53:49 2:55:15
106 M 30-39 318 Guðmundur Ingólfsson 191 Ekki bremsa! 2:53:40 2:55:43
107 M 40-49 319 Elías H. Bjarnason 555 2:54:43 2:55:52
108 M 40-49 320 Ævar Svan Sigurðsson 233 Advania Advania firma Yes 2:54:36 2:56:01
109 M 40-49 321 Friðrik Daníelsson 379 Bílapartasalan 2:55:01 2:56:14
14 F 40-49 322 Sigurbjörg Jóhannesdóttir 523 Tindur Femme Fatale 2:55:40 2:56:19
107 M 30-39 323 Trausti Ingvarsson 541 Reiðhjólafélagi 2:55:34 2:56:37
110 M 40-49 324 Hákon Örn Hákonarson 473 2:55:25 2:56:58
44 M 50-99 325 Robert Kluvers 142 Team EFLA Yes 2:55:52 2:57:09
Röð Af heild Nafn Rásnr Félag Lið Firmalið Flögutími Tími
26 M 19-29 326 Jón Trausti Arason 308 CCP Yes 2:56:24 2:57:25
111 M 40-49 327 Matthias Pelz 284 2:55:45 2:57:37
45 M 50-99 328 Rúnar Þór Óskarsson 616 2:56:48 2:57:41
46 M 50-99 329 Þráinn Elías Gíslason 329 Hjólasprettur 2:56:25 2:58:04
112 M 40-49 330 jóhann dagur svansson 237 þrír – vest 2:57:28 2:58:26
27 M 19-29 331 Arnar Ingi Halldórsson 601 2:57:16 2:58:32
15 F 40-49 332 Margrét Valdimarsdóttir 291 2:57:13 2:58:51
28 M 19-29 333 Kári Brynjólfsson 560 HFR HFR-Furstarnir 2:58:59 2:59:01
4 F 50-99 334 Ásdís Guðjónsdóttir 482 2:58:25 2:59:10
108 M 30-39 335 Rasmus Villemoes 526 2:57:43 2:59:12
113 M 40-49 336 Garpur Dagsson 198 Fjallahjólaklúb 2:58:00 2:59:24
109 M 30-39 337 Harald Pétursson 371 Team Nova Án Möggu Tr 2:58:48 2:59:29
110 M 30-39 338 Hafþór Guðnason 588 2:58:24 3:00:05
114 M 40-49 339 Þorvaldur Daníelsson 404 Tindur Bögglaberarnir 2:59:12 3:00:19
111 M 30-39 340 Ásgrímur Ásmundsson 193 Ekki bremsa! 2:58:42 3:00:45
16 F 30-39 341 Guðlaug Þóra Marinósdóttir 531 Laugaskokk 2:59:45 3:00:52
112 M 30-39 342 Arnar Þór Óskarsson 354 Ellingsen Merida-Ellingse Yes 2:59:44 3:01:13
113 M 30-39 343 Eiríkur Ingi Jóhannsson 392 HFR 3:01:09 3:01:32
115 M 40-49 344 Höskuldur Tryggvason 210 3:01:04 3:02:03
114 M 30-39 345 Einar Karl Þórhallsson 528 3:01:25 3:02:13
115 M 30-39 346 Sigurður A Sveinsson 577 3:01:53 3:02:26
116 M 30-39 347 Magnús Örn Jóhannsson 158 3:01:06 3:02:28
17 F 30-39 348 Daldís Ýr Guðmundsdóttir 466 Hörkuskvísurnar 3:00:51 3:02:47
116 M 40-49 349 Hallsteinn Magnússon 196 Hjólamenn 3:02:25 3:03:07
29 M 19-29 350 Kári Hallsteinsson 197 3:02:25 3:03:07
Röð Af heild Nafn Rásnr Félag Lið Firmalið Flögutími Tími
117 M 30-39 351 Magnús Sævar Magnússon 543 Punterað 3:03:13 3:03:26
16 F 40-49 352 Svanhvít Antons Mikkari 218 Mikkari 3:03:19 3:03:44
30 M 19-29 353 Yngvi Guðmundsson 593 3:02:26 3:03:47
47 M 50-99 354 Geir Jón Karlsson 118 Fjallahjólaklúb KomaSo 3:03:47 3:03:55
118 M 30-39 355 Jón gunnar Kristjánsson 612 Hafnarfirði Bílapartasalan 3:03:46 3:04:01
117 M 40-49 356 Davíð Sveinsson 290 3:03:43 3:04:30
118 M 40-49 357 Páll Sigurðsson 144 Bjartur NokkuðBjartur 3:04:52 3:04:52
119 M 40-49 358 Eirikur Svanur Sigfússon 375 Skokkhópur Hauk 3:03:32 3:05:00
18 F 30-39 359 Sigrún Íris Sigmarsdóttir 516 Sprungið á báðu 3:02:38 3:05:08
19 F 30-39 360 Sif Arnarsdóttir 448 Hörkuskvísurnar 3:03:21 3:05:18
120 M 40-49 361 Eiríkur Vigfússon 355 Ellingsen Merida-Ellingse Yes 3:03:53 3:05:29
121 M 40-49 362 Ólafur Jóhannsson 172 3:04:44 3:05:34
17 F 40-49 363 Gauja Rúnarsdóttir 534 Hörkuskvísurnar 3:04:44 3:06:20
122 M 40-49 364 Jón Gunnar Tyne Ólason 207 3:05:25 3:06:44
5 F 50-99 365 Valgerður Jóhannsdóttir 293 Hjólreiðafélagi Bjartar 3:06:08 3:06:48
18 F 40-49 366 Hjördís Ýrr Skúladóttir 300 Hörkusvísur 3:05:55 3:07:31
31 M 19-29 367 Daniel Kolár 480 3:06:24 3:07:37
119 M 30-39 368 Atli Erlingsson 209 Bjartur – Team 3:07:18 3:08:17
19 F 40-49 369 Anna Kristín Jóhannsdóttir 208 Bjartur – Team Bjartar 3:07:19 3:08:18
120 M 30-39 370 Sigurður Björnsson 215 Five Degrees 3:06:25 3:08:20
121 M 30-39 371 Guðrún María Sæmundsdóttir 633 3:07:33 3:08:31
123 M 40-49 372 jóhann Björgvinsson 607 Bólfélagið Hjólabellir 3:07:22 3:08:42
122 M 30-39 373 Karl Óskar Kristbjarnarson 508 3:07:34 3:08:55
124 M 40-49 374 Yngvi Þór Sigurjónsson 433 3:08:08 3:08:58
20 F 40-49 375 Sara Dögg Svanhildardóttir 299 3:07:24 3:08:59
Röð Af heild Nafn Rásnr Félag Lið Firmalið Flögutími Tími
21 F 40-49 376 Arndís Björnsdóttir 386 Ægir 3 Hörkusvísur 3:07:56 3:09:00
22 F 40-49 377 Elsa María Davíðsdóttir 479 Sprungið á báðu 3:06:52 3:09:16
125 M 40-49 378 Guðmundur Jón Halldórsson 213 Five Degrees 3:08:04 3:09:57
2 F 19-29 379 Íris Ósk Kjartansdóttir 551 3:09:19 3:10:08
20 F 30-39 380 Bjarney Gunnarsdóttir 370 Almenningsíþrót Víkingar 3:10:09 3:10:09
126 M 40-49 381 Stefán Þórðarson 429 3:08:28 3:10:36
123 M 30-39 382 Ingvar Ari Arason 463 Bílapartasalan 3:09:41 3:10:55
124 M 30-39 383 Bóas Valdórsson 249 5dk 3:09:23 3:11:07
23 F 40-49 384 Anna Helgadóttir 614 3:09:43 3:11:24
127 M 40-49 385 kristofer jonsson 603 Hjólreiða og Ka 3:10:44 3:11:36
128 M 40-49 386 Ragnar Þór Ingólfsson 349 Hjólreiða og Ka 3:10:41 3:11:36
24 F 40-49 387 Sigrún B. ingvadóttir 580 HFR 3:10:28 3:11:52
125 M 30-39 388 Benjamin Jonsson 214 Five Degrees 3:10:06 3:11:59
21 F 30-39 389 Þorgerður Pálsdóttir 586 3:10:21 3:12:16
126 M 30-39 390 Gunnar páll leifsson 328 3:10:59 3:12:22
127 M 30-39 391 Árni Henry Gunnarsson 303 3:10:56 3:12:39
25 F 40-49 392 Guðrún Björk Geirsdóttir 106 Happy day 3:11:41 3:13:01
128 M 30-39 393 Kristinn Jónsson 537 kísilmolarnir Yes 3:11:49 3:13:21
129 M 30-39 394 Albert Jóhannesson 353 Ellingsen Merida-Ellingse Yes 3:12:03 3:13:30
130 M 30-39 395 patrick rosal 575 3:13:10 3:13:46
131 M 30-39 396 Ottó Þórðarson 548 3:13:16 3:14:36
3 F 19-29 397 Julita Luiza Kromer 590 Fjallahjólaklúb 3:13:31 3:14:40
22 F 30-39 398 Margrét Aðalsteinsdóttir 342 Team EFLA Yes 3:13:35 3:15:11
132 M 30-39 399 Einar Sturla Möinichen 570 Team Sakebarinn 3:13:15 3:15:24
4 F 19-29 400 Hanna Lilja Jónasdóttir 613 Össur racing Yes 3:14:48 3:15:34
Röð Af heild Nafn Rásnr Félag Lið Firmalið Flögutími Tími
32 M 19-29 401 Baldvin Þór Svavarsson 487 3:14:54 3:15:37
133 M 30-39 402 Þórhildur Þórdísardóttir 163 3:14:30 3:15:40
129 M 40-49 403 Snorri Sturluson 320 CCP Yes 3:13:56 3:15:44
23 F 30-39 404 Erla Þórdís Traustadóttir 459 Ægir Þríþraut Cube 3:14:37 3:16:14
48 M 50-99 405 Geir Harðarson 117 Fjallahjólaklúb KomaSo 3:15:08 3:16:18
130 M 40-49 406 Óli Hallgrímsson 519 Hjólamenn 3:15:22 3:16:56
26 F 40-49 407 Melkorka Jónsdóttir 340 Hjólahópur HSSR Prússellur 3:16:13 3:17:00
1 F 16-18 408 Kristín Edda Sveinsdóttir 634 HFR 3:17:38 3:18:24
131 M 40-49 409 Sveinn Ottó Sigurðsson 561 3:17:40 3:18:25
134 M 30-39 410 Pétur Kirstjánsson 606 3:17:04 3:18:26
49 M 50-99 411 Jón Trausti Björnsson 130 3:18:30 3:19:27
2 M 0- 0 412 Unknown Partic. 637 637 3:18:45 3:19:35
132 M 40-49 413 Þorsteinn Gíslason 140 Bjartur Bjartari 3:18:04 3:20:00
27 F 40-49 414 Rannveig Halldórsdóttir 366 3-Vest 3:18:19 3:20:06
135 M 30-39 415 Valur Sverrisson 242 Hugsmiðjan 2 Yes 3:19:00 3:20:29
133 M 40-49 416 ian glenn munoz 576 Filipino Roller 3:20:14 3:20:34
134 M 40-49 417 Helgi M. Karlsson 628 3:19:42 3:20:35
24 F 30-39 418 Elsa Gunnarsdóttir 301 Club CFR 3:19:29 3:20:39
6 F 50-99 419 Kristjana Bergsdóttir 171 Hjólamenn 3:19:25 3:20:47
28 F 40-49 420 Anna Sigríður Vernharðsdóttir 294 3:19:15 3:20:54
135 M 40-49 421 Eiríkur Gunnar Símonarson 127 Fitubræðsla Ísl 3:20:03 3:21:03
50 M 50-99 422 Höskuldur Kristvinsson 297 3:20:02 3:21:41
33 M 19-29 423 Ingvar Linnet 298 3:20:52 3:21:56
25 F 30-39 424 Elín Margrét Þráinsdóttir 324 Hjólasprettur 3:20:20 3:22:07
34 M 19-29 425 Baldur Örn Eiríksson 520 Fimman 3:20:33 3:22:22
Röð Af heild Nafn Rásnr Félag Lið Firmalið Flögutími Tími
136 M 40-49 426 Guðmundur Bjarnason 234 3:21:46 3:23:06
137 M 40-49 427 Snorri Þorkelsson 267 Marel Fjallshlíð Yes 3:21:09 3:23:07
136 M 30-39 428 Baldur Smári Gunnarsson 596 3:21:29 3:23:14
7 F 50-99 429 Unnur Björgvinsdóttr 277 3:21:16 3:23:18
29 F 40-49 430 Ragnheiður Aradóttir 484 Ægir Þríþraut / Prússellur 3:22:30 3:23:22
26 F 30-39 431 Emelía Eiríksdóttir 212 Actavis Stílar Yes 3:22:04 3:24:03
30 F 40-49 432 Sonja B. Guðfinnsdóttir 219 Actavis Stílar Yes 3:22:04 3:24:04
31 F 40-49 433 Agnes Helga Bjarnadóttir 389 Marel Brekka Yes 3:22:43 3:24:43
35 M 19-29 434 Leó Kristberg Einarsson 572 Team Sakebarinn 3:23:48 3:25:58
51 M 50-99 435 Martial Nardeau 493 3:25:34 3:26:53
8 F 50-99 436 Sigrún Víglundsdóttir 415 Bíddu aðeins Advania Yes 3:25:31 3:26:54
36 M 19-29 437 Karl Valdimar Kristinsson 579 3:26:09 3:27:52
27 F 30-39 438 Aðalheiður Marí Vigfúsdóttir 347 Marel Brekka Yes 3:26:27 3:27:57
32 F 40-49 439 Svana Bára Gerber 387 Marel Brekka Yes 3:26:11 3:28:12
28 F 30-39 440 Sigurhanna Kristinsdóttir 243 Hugsmiðjan 2 Yes 3:26:59 3:28:35
29 F 30-39 441 Jóhanna Bergsteinsdóttir 542 Hörkuskvísurnar 3:27:20 3:29:15
5 F 19-29 442 Lena Dís Rúnarsdóttir 326 Hjólasprettur 3:28:01 3:30:10
30 F 30-39 443 Björk Hauksdóttir 337 Hjólahópur HSSR Prússellur 3:29:10 3:31:02
31 F 30-39 444 Hólmfríður Karlsdóttir 468 3:30:09 3:31:20
33 F 40-49 445 Sandra Jónasdóttir 223 Stjarnan 3:30:00 3:32:23
6 F 19-29 446 Aðalbjörg Eva Aðalsteinsdóttir 631 3:31:48 3:32:45
137 M 30-39 447 Guðmundur R. Sigtryggsson 427 Team Hekla Orie 3:32:31 3:33:21
138 M 40-49 448 Magnús Rannver Rafnsson 369 3:33:54 3:34:21
139 M 40-49 449 Gunnar Wiencke 136 Team GU 3:33:29 3:34:31
37 M 19-29 450 Hafliði Friðþjófsson 132 Team GU 3:33:29 3:34:32
Röð Af heild Nafn Rásnr Félag Lið Firmalið Flögutími Tími
38 M 19-29 451 Auðunn Herjólfsson 315 Hrafnarnir 3:33:24 3:34:38
39 M 19-29 452 Viktor Kristmannsson 318 Hrafnarnir 3:33:39 3:34:40
40 M 19-29 453 Bjartur Þórhallsson 446 Ægir3 3:32:57 3:35:04
140 M 40-49 454 Þórhallur Halldórsson 444 Ægir 3 3:32:59 3:35:06
41 M 19-29 455 Hannes Freyr Guðmundsson 578 3:34:08 3:35:53
141 M 40-49 456 Sigurdur Geir Einarsson 608 3:35:55 3:36:36
52 M 50-99 457 Roland Trusevics 327 3:36:12 3:38:02
138 M 30-39 458 Þorsteinn Jóhannsson 119 KomaSo 3:36:38 3:38:27
139 M 30-39 459 Reynir Freyr Bragason 622 3:36:15 3:38:30
140 M 30-39 460 Björgvin Þórðarson 438 3:37:12 3:39:22
34 F 40-49 461 Brynja Björg Bragadóttir 229 Pipp one 3:38:59 3:40:15
142 M 40-49 462 Davíð Þór Sigurbjartsson 625 3:41:05 3:42:23
143 M 40-49 463 Pétur Hafliðason 624 Bögglaberarnir 3:42:32 3:43:38
9 F 50-99 464 Herdís M Guðjónsdóttir 108 Ægir Þríþraut Cube 3:44:16 3:46:15
144 M 40-49 465 Lars Kjartan Persson 498 3:46:08 3:47:52
35 F 40-49 466 Helga Einarsdóttir 149 Ægir Þríþraut 3:47:19 3:49:12
145 M 40-49 467 Rúnar Marinó Ragnarsson 275 Team Kóngó 3:49:00 3:50:40
7 F 19-29 468 Inga Hrund Kjartansdóttir 276 Team Kóngó 3:48:59 3:50:40
3 M 0- 0 469 Unknown Partic. 638 638 3:49:33 3:51:47
10 F 50-99 470 Agnes Þórólfsdóttir 125 3:50:16 3:52:07
36 F 40-49 471 Elín Hallgrímsdóttir 359 Húmrósir 3:51:44 3:53:01
37 F 40-49 472 Karítas Eggertsdóttir 400 Húmrósir 3:51:47 3:53:05
32 F 30-39 473 Jóhanna Helgadóttir 569 Team Sakebarinn 3:56:33 3:58:43
53 M 50-99 474 Ingi Þór Oddsson 472 3:56:45 3:58:49
8 F 19-29 475 Lára E. Mathiesen 489 4:05:09 4:06:55
Röð Af heild Nafn Rásnr Félag Lið Firmalið Flögutími Tími
33 F 30-39 476 Katrín María Lehmann 124 4:06:53 4:09:05
141 M 30-39 477 Jón Gunnar Björnsson 123 4:06:53 4:09:06
54 M 50-99 478 Joachim Lehman 126 4:07:58 4:10:10
142 M 30-39 479 Ólafur Torfi Ásgeirsson 264 4:09:10 4:10:57
9 F 19-29 480 Harpa Kristjánsdóttir 490 4:12:53 4:14:38
38 F 40-49 481 Ásdís Jónsdóttir 436 4:14:57 4:17:07
Aldurflokkaúrslit
Konur 16 – 18 ára
Sæti Nafn Tími
1 Kristín Edda Sveinsdóttir 3:18:24
Konur 19 – 29 ára
Sæti Nafn Tími
1 Sara Elísabet Höskuldsdóttir 2:53:51
2 Íris Ósk Kjartansdóttir 3:10:08
3 Julita Luiza Kromer 3:14:40
4 Hanna Lilja Jónasdóttir 3:15:34
5 Lena Dís Rúnarsdóttir 3:30:10
6 Aðalbjörg Eva Aðalsteinsdóttir 3:32:45
7 Inga Hrund Kjartansdóttir 3:50:40
8 Ingibjörg Markúsdóttir 3:51:47
9 Lára E. Mathiesen 4:06:55
10 Harpa Kristjánsdóttir 4:14:38
Konur 30 – 39 ára
Sæti Nafn Tími
1 María Ögn Guðmundsdóttir 2:00:38
2 Karen Axelsdóttir 2:03:08
3 Nanna Jónsdóttir 2:26:02
4 Kristrún Lilja Júlíusdóttir 2:26:05
5 Ebba Særun Brynjarsdottir 2:31:19
6 María Sæmundsdóttir 2:35:31
7 Katrín Árnadóttir 2:37:33
8 Kolbrún Dröfn Ragnarsdóttir 2:39:14
9 Sigríður Ásta Guðjónsdóttir 2:42:12
10 Ólöf Pétursdóttir 2:43:50
11 Íris Ragnarsdóttir 2:44:44
12 Hrönn Jörundsdóttir 2:45:35
13 Málfríður Guðmundsdóttir 2:51:13
14 Hjördís Sigrún Jónsdóttir 2:51:45
15 Jóhanna Ingadóttir 2:52:45
16 Guðlaug Þóra Marinósdóttir 3:00:52
17 Daldís Ýr Guðmundsdóttir 3:02:47
18 Sigrún Íris Sigmarsdóttir 3:05:08
19 Sif Arnarsdóttir 3:05:18
20 Guðrún María Sæmundsdóttir 3:08:31
21 Bjarney Gunnarsdóttir 3:10:09
22 Þorgerður Pálsdóttir 3:12:16
23 Margrét Aðalsteinsdóttir 3:15:11
24 Erla Þórdís Traustadóttir 3:16:14
25 Elsa Gunnarsdóttir 3:20:39
26 Elín Margrét Þráinsdóttir 3:22:07
27 Emelía Eiríksdóttir 3:24:03
28 Aðalheiður Marí Vigfúsdóttir 3:27:57
29 Sigurhanna Kristinsdóttir 3:28:35
30 Jóhanna Bergsteinsdóttir 3:29:15
31 Björk Hauksdóttir 3:31:02
32 Hólmfríður Karlsdóttir 3:31:20
33 Jóhanna Helgadóttir 3:58:43
34 Katrín María Lehmann 4:09:05
Konur 40 – 49 ára
Sæti Nafn Tími
1 Ásdís Kristjánsdóttir 2:18:46
2 Helen Ólafsdóttir 2:20:25
3 Alma María Rögnvaldsdóttir 2:23:21
4 Hrefna Bjarnadóttir 2:30:35
5 Sigrún K. Barkardóttir 2:32:55
6 Svana Huld Linnet 2:35:55
7 Corinna Hoffmann 2:38:37
8 Björg Árnadóttir 2:42:11
9 Irina Óskarsdóttir 2:44:32
10 Þóra Katrín Gunnarsdóttir 2:44:47
11 Ragnheiður Eyjólfsdóttir 2:47:29
12 Halldóra G Matt Proppé 2:52:45
13 Erla Ólafsdóttir 2:55:11
14 Sigurbjörg Jóhannesdóttir 2:56:19
15 Margrét Valdimarsdóttir 2:58:51
16 Svanhvít Antons Mikkari 3:03:44
17 Gauja Rúnarsdóttir 3:06:20
18 Hjördís Ýrr Skúladóttir 3:07:31
19 Anna Kristín Jóhannsdóttir 3:08:18
20 Sara Dögg Svanhildardóttir 3:08:59
21 Arndís Björnsdóttir 3:09:00
22 Elsa María Davíðsdóttir 3:09:16
23 Anna Helgadóttir 3:11:24
24 Sigrún B. ingvadóttir 3:11:52
25 Guðrún Björk Geirsdóttir 3:13:01
26 Melkorka Jónsdóttir 3:17:00
27 Rannveig Halldórsdóttir 3:20:06
28 Anna Sigríður Vernharðsdóttir 3:20:54
29 Ragnheiður Aradóttir 3:23:22
30 Sonja B. Guðfinnsdóttir 3:24:04
31 Agnes Helga Bjarnadóttir 3:24:43
32 Svana Bára Gerber 3:28:12
33 Sandra Jónasdóttir 3:32:23
34 Brynja Björg Bragadóttir 3:40:15
35 Helga Einarsdóttir 3:49:12
36 Elín Hallgrímsdóttir 3:53:01
37 Karítas Eggertsdóttir 3:53:05
38 Ásdís Jónsdóttir 4:17:07
Konur 50 59 ára
Sæti Nafn Tími
1 Guðbjörg Halldórsdóttir 2:29:43
2 Stefanía Gunnarsdóttir 2:37:05
3 Helga Halldórsdóttir 2:52:16
4 Ásdís Guðjónsdóttir 2:59:10
5 Valgerður Jóhannsdóttir 3:06:48
6 Unnur Björgvinsdóttr 3:23:18
7 Sigrún Víglundsdóttir 3:26:54
8 Herdís M Guðjónsdóttir 3:46:15
9 Agnes Þórólfsdóttir 3:52:07
Konur 60 ára og eldri
Sæti Nafn Tími
1 Kristjana Bergsdóttir 3:20:47
Karlar 16 – 18 ára
Sæti Nafn Tími
1 Heiðar Benediktsson 2:21:22
2 Sindri Engilbertsson 2:24:55
3 Samson Jóhannsson 2:37:41
4 Marteinn Guðmundsson 2:41:30
5 Kristján Daði Ingþórsson 2:55:08
Karlar 19 – 29 ára
Sæti Nafn Tími
1 Ingvar Ómarsson 1:51:08
2 Óskar Ómarsson 1:53:34
3 Davíð Þór Sigurðsson 1:58:12
4 Bjarki Bjarnason 2:07:28
5 Jón Hinrik Höskuldsson 2:08:13
6 Víðir Bjarkason 2:12:03
7 Stígur Zoëga 2:21:48
8 Ólafur Aron Haraldsson 2:26:28
9 Hrafnkell Hjörleifsson 2:33:09
10 Egill Gylfason 2:34:16
11 ergus 2:34:23
12 Árni Guðmundur Traustason 2:34:28
13 Magnús Ingvarsson 2:35:09
14 Sindri Snævar Friðriksson 2:37:30
15 Ottó Ingi Þórisson 2:40:45
16 Bergþór Þrastarson 2:40:51
17 Halldór Einarsson 2:41:57
18 Arnar Haraldsson 2:42:48
19 Freyr Sævarsson 2:43:38
20 Atli Þór Sigþórsson 2:45:33
21 Gunnar Jóhannsson 2:46:46
22 Freysteinn Oddsson 2:49:04
23 Haraldur Karlsson 2:49:05
24 viðar freyr viðarsson 2:53:46
25 Viktor Smári Ágústuson 2:54:26
26 Jón Trausti Arason 2:57:25
27 Arnar Ingi Halldórsson 2:58:32
28 Kári Brynjólfsson 2:59:01
29 Kári Hallsteinsson 3:03:07
30 Yngvi Guðmundsson 3:03:47
31 Daniel Kolár 3:07:37
32 Baldvin Þór Svavarsson 3:15:37
33 Ingvar Linnet 3:21:56
34 Baldur Örn Eiríksson 3:22:22
35 Leó Kristberg Einarsson 3:25:58
36 Karl Valdimar Kristinsson 3:27:52
37 Hafliði Friðþjófsson 3:34:32
38 Auðunn Herjólfsson 3:34:38
39 Viktor Kristmannsson 3:34:40
40 Bjartur Þórhallsson 3:35:04
41 Hannes Freyr Guðmundsson 3:35:53
Karlar 30 – 39 ára
Sæti Nafn Tími
1 Hafsteinn Ægir Geirsson 1:46:09
2 Martin Haugo 1:46:12
3 Helgi Berg Friðþjófsson 1:53:35
4 Steinar Þorbjörnsson 1:56:22
5 Benedikt Jónsson 1:57:23
6 Ármann Gylfason 1:58:12
7 Elvar Örn Reynisson 2:03:03
8 Sigurdur Skarphedinsson 2:03:08
9 Johann Orn Thorarinsson 2:03:18
10 Hákon Hrafn Sigurðsson 2:04:11
11 Róbert G Pétursson 2:04:29
12 Guðmundur Arnar Ástvaldsson 2:04:30
13 Kjartan Þór Þorbjörnsson 2:04:30
14 Georg Vilhjálmsson 2:04:31
15 Atli Jakobsson 2:04:34
16 Bjarni Már Gylfason 2:07:19
17 Jakob Már Rúnarsson 2:07:57
18 Gísli Einar Árnason 2:08:19
19 Arnaldur Hilmisson 2:08:22
20 Guðmundur Gíslason 2:09:59
21 Jóhann Sigurjónsson 2:10:02
22 Burkni Maack Helgason 2:10:30
23 Haukur Magnússon 2:10:54
24 Örvar Þór Kristjánsson 2:12:07
25 Gunnar Örn Svavarsson 2:13:12
26 Kristinn Óli Hallsson 2:15:01
27 Gísli Karel Elísson 2:15:50
28 Björgvin H. Fjeldsted 2:15:51
29 Stefán Örn Kristjánsson 2:16:36
30 Ásmundur Helgi Steindórsson 2:16:41
31 Björgvin Vikingsson 2:16:41
32 Einar Rafn Guðmundsson 2:17:48
33 Gísli V.Gonzales 2:17:59
34 Rúnar T 2:18:08
35 Pétur Þór Ragnarsson 2:18:08
36 Hinrik Jóhannsson 2:18:26
37 German Castillo 2:20:11
38 Daníel Sigurbjörnsson 2:20:18
39 Jón Ólafur Sigurjónsson 2:20:39
40 Brynjar Þór Bragason 2:20:40
41 Þórður Bjarki Arnarson 2:21:25
42 Árni Magnússon 2:21:51
43 Haukur Steinn Ólafsson 2:21:52
44 Gunnar Stefánsson 2:23:20
45 Gísli Heiðar Bjarnason 2:23:22
46 Atli Páll Hafsteinsson 2:26:26
47 Örnólfur Þ Örnólfsson 2:28:06
48 Tómas Örn Sigurbjörnsson 2:28:07
49 Sveinbjörn Óskarsson 2:28:13
50 karphéðinn 2:28:19
51 Jón Arnar Óskarsson 2:29:07
52 Hörður Guðmundsson 2:29:10
53 Ástmundur Níelsson 2:29:50
54 Guðmundur Karl Karlsson 2:30:34
55 Henning Arnór Úlfarsson 2:30:36
56 Halldór Hildimundarson 2:31:11
57 Andri Þór Steingrímsson 2:31:25
58 Davíð Þór Jónsson 2:31:38
59 Jóhann Þór Kristjánsson 2:33:06
60 Bogi Hauksson 2:33:18
61 Helgi Eide Guðjónsson 2:34:18
62 Gísli Jónsson 2:34:20
63 Hafsteinn Guðmundsson 2:34:21
64 Grétar Hannesson 2:34:29
65 Finnbogi Llorens 2:34:31
66 Sigurjón Ernir 2:34:45
67 Ingi Örn Jónsson 2:34:48
68 Hákon Steinsson 2:34:51
69 Matthías Sveinbjörnsson 2:35:08
70 Haukur Ingi Hjaltalín 2:35:48
71 Eiríkur Árnason 2:35:54
72 Gunnþór Steinar Jónsson 2:38:00
73 Ásmundur Vilhjálmsson 2:38:47
74 Gunnar Egill Sigurðsson 2:39:13
75 Eiríkur Gíslason 2:39:23
76 Ómar Snævar Friðriksson 2:39:42
77 Jens Gunnarsson 2:40:32
78 Hlynur Freyr Stefansson 2:41:10
79 Sigurður Anton Ólafsson 2:41:27
80 Jón Stefán Björnsson 2:41:38
81 Ágúst Guðmundsson 2:41:54
82 Hilmar B Þráinsson 2:42:04
83 Bjarni Jakob Gíslason 2:42:16
84 Fjölnir Guðmundsson 2:42:41
85 Ólafur Ólafsson 2:42:44
86 Bjarki Þór Jónsson 2:42:45
87 Ingi Sturla Þórisson 2:43:33
88 Brynjar Örn Þorleifsson 2:44:28
89 Jón Pétur Magnason 2:44:34
90 Erlingur Guðleifsson 2:45:54
91 Hörður Valgarðsson 2:46:09
92 Valur Rafn 2:46:23
93 Eyvindur Gudmundsson 2:48:28
94 Gunnar Petersen 2:48:34
95 Arnar Birgir Jónsson 2:50:35
96 Margeir Steinar Ingólfsson 2:50:39
97 Rafn Árnason 2:50:40
98 Albert Þorbergsson 2:50:44
99 Benedikt Ingi Tómasson 2:51:13
100 Tryggvi Sigurðsson 2:51:14
101 Margeir Sæbjörnsson 2:52:11
102 Erlendur Kristjánsson 2:52:48
103 Friðrik Fannar Sigfússon 2:53:19
104 Sigurjón Arason 2:54:06
105 Kristinn Ólafur Kristinsson 2:54:11
106 Þórarinn Þorgeirsson 2:54:14
107 Guðmundur Ingólfsson 2:55:43
108 Trausti Ingvarsson 2:56:37
109 Rasmus Villemoes 2:59:12
110 Harald Pétursson 2:59:29
111 Hafþór Guðnason 3:00:05
112 Ásgrímur Ásmundsson 3:00:45
113 Arnar Þór Óskarsson 3:01:13
114 Eiríkur Ingi Jóhannsson 3:01:32
115 Einar Karl Þórhallsson 3:02:13
116 Sigurður A Sveinsson 3:02:26
117 Magnús Örn Jóhannsson 3:02:28
118 Magnús Sævar Magnússon 3:03:26
119 Jón gunnar Kristjánsson 3:04:01
120 Atli Erlingsson 3:08:17
121 Sigurður Björnsson 3:08:20
122 Karl Óskar Kristbjarnarson 3:08:55
123 Ingvar Ari Arason 3:10:55
124 Bóas Valdórsson 3:11:07
125 Benjamin Jonsson 3:11:59
126 Gunnar páll leifsson 3:12:22
127 Árni Henry Gunnarsson 3:12:39
128 Kristinn Jónsson 3:13:21
129 Albert Jóhannesson 3:13:30
130 patrick rosal 3:13:46
131 Ottó Þórðarson 3:14:36
132 Einar Sturla Möinichen 3:15:24
133 Þórhildur Þórdísardóttir 3:15:40
134 Pétur Kirstjánsson 3:18:26
135 Barry Peter Lennon 3:19:35
136 Valur Sverrisson 3:20:29
137 Baldur Smári Gunnarsson 3:23:14
138 Guðmundur R. Sigtryggsson 3:33:21
139 Þorsteinn Jóhannsson 3:38:27
140 Reynir Freyr Bragason 3:38:30
141 Björgvin Þórðarson 3:39:22
142 Jón Gunnar Björnsson 4:09:06
143 Ólafur Torfi Ásgeirsson 4:10:57
Karlar 40 – 49 ára
Sæti Nafn Tími
1 Sigurður Hansen 1:53:37
2 Guðlaugur Stefá Egilsson 1:58:13
3 miroslaw adam zyrek 2:00:39
4 Valgarður S. 2:03:02
5 Victor Þór Sigurðsson 2:03:08
6 Birkir Marteinsson 2:04:26
7 Kristinn Samsonarson 2:04:27
8 Sigurður Þórarinsson 2:04:31
9 Guðmundur Guðnason 2:04:31
10 Guðmundur Þorleifsson 2:05:42
11 ingi M Helgason 2:07:14
12 Arnþór Pálsson 2:07:28
13 Bergþór Jóhannsson 2:07:32
14 Steindór Eiríksson 2:08:17
15 Axel Jóhannsson 2:08:25
16 Jens Viktor Kristjánsson 2:10:00
17 Eyþór Viðarsson 2:10:02
18 Magni Þór Samsonarson 2:10:02
19 Margeir Jóhannesson 2:10:02
20 Þórður Kárason 2:12:05
21 Eirikur Bjarnar Kjartansson 2:12:05
22 Einar Júlíusson 2:12:06
23 Þorfinnur P. Eggertsson 2:12:48
24 Bjarni Birgisson 2:13:53
25 Ágúst Hallvarðsson 2:14:29
26 Kristján Bárðarson 2:15:57
27 Hlynur Sigurðsson 2:16:16
28 Rúnar Pálmason 2:16:32
29 Garðar Erlingsson 2:17:09
30 Örn Sigurðsson 2:17:10
31 Gunnlaugur Magnússon 2:18:28
32 Ingþór Kristjánsson 2:18:42
33 Benedikt Ólafsson 2:18:43
34 Stefan Akason 2:19:57
35 Jón Ívar Ólafsson 2:21:25
36 Einar Finnur Valdimarsson 2:21:27
37 Guðmundur Jón Tómasson 2:21:57
38 Þórhallur Kristjánsson 2:21:59
39 Finnbogi Gylfason 2:22:01
40 Jakob Antonsson 2:22:22
41 Thomas Elmann 2:22:33
42 Hallgrímur Þorvaldsson 2:23:23
43 Þorsteinn Lárusson 2:23:24
44 Pétur Þór Hall 2:24:51
45 Ólafur Tryggvason 2:25:10
46 Gnýr Guðmundsson 2:25:16
47 Hreiðar Páll Haraldsson 2:25:41
48 Pétur Einarsson 2:25:52
49 Jóhann Þór Sveinsson 2:26:44
50 Helgi Hermannsson 2:26:50
51 Jóhann Samsonarson 2:27:28
52 Árni Guðmundur Guðmundsson 2:27:51
53 Árni Birgisson 2:27:51
54 Sturla Þór Jónsson 2:28:59
55 Björn Traustason 2:29:07
56 Ævar Jónsson 2:29:16
57 Lars Knuth 2:29:38
58 Kári Steinar Karlsson 2:29:41
59 Kjartan Long 2:29:43
60 Þórhallur Vigfússon 2:29:43
61 Olafur Baldursson 2:29:47
62 Jón Björnsson 2:29:49
63 Arnar Aðalgeirsson 2:30:07
64 Fjölnir Björgvinsson 2:30:32
65 Borgar Ólafsson 2:30:44
66 Steinar Þór Guðleifsson 2:30:55
67 Sigurður Gylfason 2:31:33
68 Karl Viðar Pétursson 2:31:33
69 Geir Atli Zoëga 2:31:39
70 Teitur Jónasson 2:33:35
71 Aðalsteinn Bjar Bjarnason 2:34:16
72 Vilhjálmur Grímsson 2:35:10
73 Davíð Unnsteinsson 2:35:14
74 Ómar Guðmundsson 2:36:02
75 Karl Baldvinsson 2:37:59
76 Hafsteinn Þór Hafsteinsson 2:38:04
77 Aron Reynisson 2:39:03
78 Halldór Daðason 2:39:13
79 Kjartan St. Egilson 2:39:50
80 Hjalti Sveinsson 2:40:07
81 Iouri Zinoviev 2:40:21
82 Hreinn Jónsson 2:40:47
83 Ástvaldur Jóhannesson 2:40:58
84 Huldar Örn Sigurðsson 2:41:29
85 Sverrir Magnússon 2:41:32
86 Svavar Ásgeir Guðmundsson 2:41:53
87 Smári Brynjarsson 2:42:07
88 Agnar Jón Guðnason 2:42:39
89 Sveinn Ásgeirsson 2:42:53
90 Bjarni Ásgeirsson 2:45:40
91 Tómas Guðjónsson 2:45:47
92 Birgir Fannar Birgisson 2:46:20
93 Jens Pétur Sigurðsson 2:47:22
94 Óskar Ingi Stefánsson 2:47:29
95 Valdimar Axelsson 2:47:42
96 Morten Lange 2:48:01
97 Hrafn Thoroddsen 2:48:51
98 Steinar B. Aðalbjörnsson 2:49:12
99 Stefán Jóhannsson 2:49:42
100 Smári Ólafsson 2:50:30
101 Ragnar F. Valsson 2:52:02
102 Halldór Bárðarson 2:52:06
103 Friðrik Guðmundsson 2:52:26
104 Helgi Laxdal Helgason 2:52:29
105 Hjortur Gretarsson 2:54:42
106 Arngrímur Magnússon 2:55:15
107 Elías H. Bjarnason 2:55:52
108 Ævar Svan Sigurðsson 2:56:01
109 Friðrik Daníelsson 2:56:14
110 Hákon Örn Hákonarson 2:56:58
111 Matthias Pelz 2:57:37
112 jóhann dagur svansson 2:58:26
113 Garpur Dagsson 2:59:24
114 Þorvaldur Daníelsson 3:00:19
115 Höskuldur Tryggvason 3:02:03
116 Hallsteinn Magnússon 3:03:07
117 Davíð Sveinsson 3:04:30
118 Páll Sigurðsson 3:04:52
119 Eirikur Svanur Sigfússon 3:05:00
120 Eiríkur Vigfússon 3:05:29
121 Ólafur Jóhannsson 3:05:34
122 Jón Gunnar Tyne Ólason 3:06:44
123 jóhann Björgvinsson 3:08:42
124 Yngvi Þór Sigurjónsson 3:08:58
125 Guðmundur Jón Halldórsson 3:09:57
126 Stefán Þórðarson 3:10:36
127 kristofer jonsson 3:11:36
128 Ragnar Þór Ingólfsson 3:11:36
129 Snorri Sturluson 3:15:44
130 Óli Hallgrímsson 3:16:56
131 Sveinn Ottó Sigurðsson 3:18:25
132 Þorsteinn Gíslason 3:20:00
133 ian glenn munoz 3:20:34
134 Helgi M. Karlsson 3:20:35
135 Eiríkur Gunnar Símonarson 3:21:03
136 Guðmundur Bjarnason 3:23:06
137 Snorri Þorkelsson 3:23:07
138 Magnús Rannver Rafnsson 3:34:21
139 Gunnar Wiencke 3:34:31
140 Þórhallur Halldórsson 3:35:06
141 Sigurdur Geir Einarsson 3:36:36
142 Davíð Þór Sigurbjartsson 3:42:23
143 Pétur Hafliðason 3:43:38
144 Lars Kjartan Persson 3:47:52
145 Rúnar Marinó Ragnarsson 3:50:40
Karlar 50 – 59 ára
Sæti Nafn Tími
1 Óskar Örn Jónsson 2:04:06
2 Elfar Rúnarsson 2:04:29
3 Helgi Geirharðsson 2:09:36
4 Halldór G. Halldórsson 2:12:05
5 Karl Logason 2:12:44
6 Oddur Kristjánsson 2:12:46
7 Ívar Trausti Jósafatsson 2:14:02
8 Trausti Valdimarsson 2:14:32
9 Gísli Ólafsson 2:15:04
10 ivar adolfsson 2:15:49
11 Sigurður Bergmann 2:19:55
12 Gustaf Olafsson 2:20:17
13 Reynir Magnússon 2:21:13
14 Unnsteinn Jónsson 2:21:59
15 jóhann Thorarensen 2:21:59
16 Elías Bj. Gíslason 2:23:24
17 Magnús Ingi Óskarsson 2:24:43
18 Erlendur Birgisson 2:25:58
19 Ásgeir Elíasson 2:26:00
20 Søren Nielsen 2:27:16
21 Kristbjörn R.Sigurjónsson 2:27:20
22 Arngrímur Blöndahl 2:29:23
23 Guðmundur Bj. Guðmundsson 2:30:33
24 Rögnvaldur Snorrason 2:30:35
25 Einar Ólafsson 2:31:24
26 Magnús Ragnarsson 2:33:09
27 Zeljko Popovic 2:33:24
28 Helgi Gústafsson 2:35:12
29 Isak Mathiasson 2:36:40
30 Þórir Þórisson 2:36:59
31 Már Vilhjálmsson 2:40:00
32 Robert Lee Tomasson 2:40:01
33 Tómas Leifsson 2:40:15
34 Gísli Ásgeirsson 2:41:09
35 Eric Truebenbach 2:42:53
36 Hilmar H Gunnarsson 2:42:57
37 Hákon Þorleifsson 2:46:21
38 Kevin Hauksson 2:49:18
39 Einar Ágúst Yngvason 2:49:30
40 Hallgrímur Egge Vébjörnsson 2:51:58
41 Jón Ólafur Halldórsson 2:52:56
42 Robert Kluvers 2:57:09
43 Rúnar Þór Óskarsson 2:57:41
44 Þráinn Elías Gíslason 2:58:04
45 Geir Jón Karlsson 3:03:55
46 Geir Harðarson 3:16:18
47 Martial Nardeau 3:26:53
48 Roland Trusevics 3:38:02
49 Ingi Þór Oddsson 3:58:49
50 Joachim Lehman 4:10:10
Karlar 60 ára og eldri
Sæti Nafn Tími
1 John Pedersen 2:18:47
2 Søren Hansen 2:41:25
3 Jón Trausti Björnsson 3:19:27
4 Höskuldur Kristvinsson 3:21:41
Firmakeppni      
       
Sæti Lið Tími
1 Bike Company 6:12:08
2 Marel – Fjallshlíð 6:27:36
3 Össur racing 6:28:35
4 Sabre Iceland 6:33:45
5 Eldsmiðju Spaðar 6:34:38
6 Marel – Lón 6:45:32
7 Marel – Team Gemlingur 6:46:36
8 Arctic Trucks 6:50:32
9 Advania 7:25:31
10 Team EFLA 7:54:26
11 Marel – Innova PC 7:58:57
12 Hugsmiðjan 8:05:56
13 Advania firma 8:25:37
14 Merida-Ellingsen 8:28:40
15 kísilmolarnir 8:41:52
16 Marel – Brekka 8:58:26
17 CCP 9:03:44
18 Actavis Stílar 9:09:04
19 Hugsmiðjan 2 9:32:42

 

Liðakeppni kvenna    
     
Sæti Lið Tími
1 Muddy Mary and her sisters 6:39:49
2 Hálfsysturnar 7:24:54
3 Femme Fatale 8:17:07
4 Hörkusvísur 8:34:30
5 Bjartar 8:39:01
6 Hörkuskvísurnar 9:14:25
7 Prússellur 10:11:24
Liðakeppni karla    
Sæti Lið Tími
1 Einn dans fyrir mig 5:45:33
2 HFR-Furstarnir 5:49:10
3 Bjartur 6:05:50
4 Team IP 6:08:03
5 HFR-Greifarnir 6:10:05
6 Team Karen 6:17:50
7 crank addicts 6:21:18
8 HMS1 6:23:39
9 Bjartastur 6:27:13
10 FullBjartur 6:42:06
11 Bjarg1 6:42:23
12 Carbon K 6:44:21
13 Pipp one 6:53:42
14 Bjartari 6:57:19
15 Airforce one 7:01:37
16 SigurBjartur 7:02:07
17 StjörnuBjartur 7:18:27
18 Léttsveitin 7:30:49
19 Club CFR 7:30:59
20 Airforce two 7:45:21
21 Pipp Tú 7:51:15
22 Reiðhjólafélagið Fáfnir 7:59:12
23 Team Veggsport 8:00:58
24 Fimman 8:05:40
25 AcDc 8:06:12
26 Happy day 8:07:07
27 Sprungið á báðu m 8:13:43
28 Bögglaberarnir 8:17:52
29 NokkuðBjartur 8:20:34
30 Hjólasprettur 8:24:08
31 Team Wilcox 8:24:55
32 Ekki bremsa! 8:32:16
33 Team Hekla Orienteering 8:50:22
34 KomaSo 9:08:14
35 Víkingar 9:12:43
36 Five Degrees 9:30:16
37 Cube 9:36:57
38 Team GU 10:01:14
39 Hrafnarnir 10:03:24
40 Team Sakebarinn 10:40:05